Blogu ya UhamiajiHabari, taarifa na elimu kwa umma
Mada:PasipotiVisaVibaliUraiaMipakaMJYHABARI / VIDEO / ELIMU KWA UMMA
Tafuta Pasipoti Yako
IDARA YA UHAMIAJI TANZANIA - KARIBU KWENYE BLOG RASMI   |   UHAMIAJI HABARI BLOGU - MATUKIO NA TAARIFA RASMI   |   WASILIANA NASI: info@immigration.go.tz   |   +255-22-2850575/6

Blogu ya Uhamiaji

Habari, taarifa na elimu kwa umma

Nyumbani / Habari
14 Agosti 2020

Habari Picha Ziara ya CGI Dkt. Anna Makakala alipokutana na Mkuu wa Mkoa Kilimanjaro Dkt. Anna Mghwira

 HABARI PICHA NA MATUKIO

Kamishna Jenerali wa Uhamiaji Tanzania (CGI) Dkt. Anna Makakala akisalimiana na Mkuu wa Mkoa Kilimanjaro Mhe. Dkt Anna Mghwira mapema wiki hii alipoaanza ziara yake ya Kikazi Mkoani Mkoani humo
Mkuu wa Mkoa Kilimanjaro Mhe Dkt. Anna Mghwira  akiwa katika Picha ya Pamoja na