Blogu ya UhamiajiHabari, taarifa na elimu kwa umma
Mada:PasipotiVisaVibaliUraiaMipakaMJYHABARI / VIDEO / ELIMU KWA UMMA
Tafuta Pasipoti Yako
IDARA YA UHAMIAJI TANZANIA - KARIBU KWENYE BLOG RASMI   |   UHAMIAJI HABARI BLOGU - MATUKIO NA TAARIFA RASMI   |   WASILIANA NASI: info@immigration.go.tz   |   +255-22-2850575/6

Blogu ya Uhamiaji

Habari, taarifa na elimu kwa umma

Nyumbani / Habari
03 Mei 2018

Pakua maelekezo ya Viambato vya kuwasilisha pamoja na maombi ya pasipoti




Viambato vinavyohitajika wakati wa kuwasilisha maombi ya Pasipoti kwenye Ofisi ya Uhamiaji kwa ajili ya kupatiwa Pasipoti ya Kielekroniki

Bofya hapa kupakua (Download)