Blogu ya UhamiajiHabari, taarifa na elimu kwa umma
Mada:PasipotiVisaVibaliUraiaMipakaMJYHABARI / VIDEO / ELIMU KWA UMMA
Tafuta Pasipoti Yako
IDARA YA UHAMIAJI TANZANIA - KARIBU KWENYE BLOG RASMI   |   UHAMIAJI HABARI BLOGU - MATUKIO NA TAARIFA RASMI   |   WASILIANA NASI: info@immigration.go.tz   |   +255-22-2850575/6

Blogu ya Uhamiaji

Habari, taarifa na elimu kwa umma

Nyumbani / Habari
21 Januari 2018

Huduma halali za Pasipoti, Epuka Upotoshwaji.

•       Pasipoti hutolewa kwa Raia wa Tanzania tu.
•       Na ni haki ya kila Mtanzania, Timiza wajibu wako.
•       Zingatia Taratibu za Uombaji na Utoaji wa Pasipoti.

Maombi ya Pasipoti huwasilishwa na mwombaji mwenyewe katika Ofisi za Uhamiaji Makao Makuu, Afisi ya Uhamiaji Zanzibar, au kwenye ofisi yoyote ya Uhamiaji Mkoa ama Wilaya anayoishi mwombaji au Ofisi za Balozi za Tanzania kwa waombaji wanaoishi nchi za nje.

Huduma zote za Uhamiaji hazina Uwakala – Epuka Mawakala/Vishoka