Blogu ya UhamiajiHabari, taarifa na elimu kwa umma
Mada:PasipotiVisaVibaliUraiaMipakaMJYHABARI / VIDEO / ELIMU KWA UMMA
IDARA YA UHAMIAJI TANZANIA - KARIBU KWENYE BLOG RASMI   |   UHAMIAJI HABARI BLOGU - MATUKIO NA TAARIFA RASMI   |   WASILIANA NASI: info@immigration.go.tz   |   +255-22-2850575/6

Blogu ya Uhamiaji

Habari, taarifa na elimu kwa umma

Nyumbani / Habari
12 Agosti 2018

Uzinduzi wa Pasipoti ya Kielektoniki jijini Mwanza.

Idara ya Uhamiaji inawaalika Watanzania Wote na Wakazi wa jiji la Mwanza kwenye Uzinduzi wa Huduma ya Pasipoti ya Kielekroniki katika Mkoa wa Mwanza. Karibuni.

#ePassport #eVisa #ePermit #eBorder