Blogu ya UhamiajiHabari, taarifa na elimu kwa umma
Mada:PasipotiVisaVibaliUraiaMipakaMJYHABARI / VIDEO / ELIMU KWA UMMA
Tafuta Pasipoti Yako
IDARA YA UHAMIAJI TANZANIA - KARIBU KWENYE BLOG RASMI   |   UHAMIAJI HABARI BLOGU - MATUKIO NA TAARIFA RASMI   |   WASILIANA NASI: info@immigration.go.tz   |   +255-22-2850575/6

Blogu ya Uhamiaji

Habari, taarifa na elimu kwa umma

Nyumbani / Habari
03 Agosti 2018

NANE NANE 2018

Mhashamu Baba Askofu Renatus Nkwande wa Dayosisi ya Bunda alipotembelea Banda la Idara ya Uhamiaji, katika Maonesho ya Kilimo (NaneNane), katika Uwanja wa Nyakibindi, mkoani Simiyu.