Blogu ya UhamiajiHabari, taarifa na elimu kwa umma
Mada:PasipotiVisaVibaliUraiaMipakaMJYHABARI / VIDEO / ELIMU KWA UMMA
Tafuta Pasipoti Yako
IDARA YA UHAMIAJI TANZANIA - KARIBU KWENYE BLOG RASMI   |   UHAMIAJI HABARI BLOGU - MATUKIO NA TAARIFA RASMI   |   WASILIANA NASI: info@immigration.go.tz   |   +255-22-2850575/6

Blogu ya Uhamiaji

Habari, taarifa na elimu kwa umma

Nyumbani / Habari
31 Desemba 2019

MSHINDI WA SHINDANO BENKI YA NBC AKABIDHIWA PASIPOTI

Kamaishna Msaidizi wa uhamiaji na Mkuu wa kitengo cha pasipoti Dorah Luoga akikabidhi pasipoti kwa mshindi wa shindano la kuweka akiba katika Benki ya NBC Bi. Rebeka Joshua Marwa katika Ofisi ndogo ya Uhamiaji Makao Makuu Dar es salaam.

Makabidhiano hayo yalihudhuriwa na maafisa toka benki ya NBC  Pamoja na Msemaji Mkuu wa Idara ya Uhamiaji Mrakibu Mwandamizi Alhaj Ally Mtanda. Kwa ushindi huo Bi. Rebeka Joshua  Marwa anatarajia kwenda nchini Shelisheli.