Blogu ya UhamiajiHabari, taarifa na elimu kwa umma
Mada:PasipotiVisaVibaliUraiaMipakaMJYHABARI / VIDEO / ELIMU KWA UMMA
Tafuta Pasipoti Yako
IDARA YA UHAMIAJI TANZANIA - KARIBU KWENYE BLOG RASMI   |   UHAMIAJI HABARI BLOGU - MATUKIO NA TAARIFA RASMI   |   WASILIANA NASI: info@immigration.go.tz   |   +255-22-2850575/6

Blogu ya Uhamiaji

Habari, taarifa na elimu kwa umma

Nyumbani / Habari
10 Aprili 2018

Namna Idara ya Uhamiaji inavyopambana na suala zima la Uhamiaji Haramu


Kaimu Kamishna wa Uhamiaji (Udhibiti na Usimamizi wa Mipaka) Hosea Kagimbo akiongea katika kipindi cha Semakweli katika kituo cha Televisheni cha Channel Ten namna Idara ya Uhamiaji inavyotekeleza majukumu yake ya udhibiti na usimamizi wa mipaka kwa lengo la kudhibiti Wahamiaji Haramu nchini.