Blogu ya UhamiajiHabari, taarifa na elimu kwa umma
Mada:PasipotiVisaVibaliUraiaMipakaMJYHABARI / VIDEO / ELIMU KWA UMMA
Tafuta Pasipoti Yako
IDARA YA UHAMIAJI TANZANIA - KARIBU KWENYE BLOG RASMI   |   UHAMIAJI HABARI BLOGU - MATUKIO NA TAARIFA RASMI   |   WASILIANA NASI: info@immigration.go.tz   |   +255-22-2850575/6

Blogu ya Uhamiaji

Habari, taarifa na elimu kwa umma

Nyumbani / Habari
24 Desemba 2021

Sikukuu njema ya Krismasi kwa Watanzania Wote


 

"Kwa niaba ya Maafisa, Askari na Watumishi wote wa Idara ya Uhamiaji, Nawatakia Watanzania wote Sikukuu Njema ya Krismasi. Tusherehekee kwa amani na utulivu ili tuweze kufika salama mwaka 2022" - Dkt. Anna Makakala