Blogu ya UhamiajiHabari, taarifa na elimu kwa umma
Mada:PasipotiVisaVibaliUraiaMipakaMJYHABARI / VIDEO / ELIMU KWA UMMA
Tafuta Pasipoti Yako
IDARA YA UHAMIAJI TANZANIA - KARIBU KWENYE BLOG RASMI   |   UHAMIAJI HABARI BLOGU - MATUKIO NA TAARIFA RASMI   |   WASILIANA NASI: info@immigration.go.tz   |   +255-22-2850575/6

Blogu ya Uhamiaji

Habari, taarifa na elimu kwa umma

Nyumbani / Habari
21 Juni 2018

ELIMU KWA UMMA

ELIMU KWA UMMA:
---------------------------
Je unafahamu kuwa;
Raia wa Tanzania kwa kurithi hawezi kurithisha tena Uraia wake wa Tanzania kwa Mtoto wake aliyezaliwa nje ya Nchi?
Usikose kusikiliza kipindi cha Uraia Wetu kupitia Morning Star FM Radio Leo tarehe 21/06/2017, Saa 4:00 Asubuhi